bayanin samfurin
Desktop Semi-atomatik guda ɗaya mai haɗin siu-mai kafa inji, wanda zai iya amfani da siu-mai husk da injina don samar da siu mai.Kullu yana da kyawawa mai kyau da kyan gani.Tsarin cikawa yana ɗaukar ikon sarrafa sauri, wanda zai iya rage lalacewa ga cikawa, kuma ana iya daidaita adadin cikawa.daidaita.Tsarin samar da samfur yana ɗaukar mai sauya mitar don daidaita saurin, kuma ana iya daidaita saurin samarwa gwargwadon buƙatun samarwa.Ayyukan na'ura duka sun tsaya tsayin daka, kauri samfurin ya zama uniform, girman daidai yake, kuma aikin yana da sauƙi.
Ƙayyadaddun injina:
Samfurin injina:Farashin FX-700
Nauyin samfur:14-60 g
Gudun samarwa:0-2000/h
Girman inji:750*400*930mm
Nauyin injina:100kg
Ƙarfin injin:300w
General Electric:220 V 50 / 60 Hz
Aikace-aikace:
Bakin Karfe Small Shumai Making Machine ne iya samar da Jafananci Shumai, Steamed Dumpling, Philippines Siomai, Indonesia Siomay, Alade Dumpling, Siew Mai, Dim Sum Wonton, da dai sauransu Za a iya amfani da a otal, abinci & abin sha factory, gidan cin abinci, kantin sayar da abinci, da dai sauransu. tsakiyar kitchen, da dai sauransu.Dace da zagaye kullu, square kullu, seaweed kullu, da dai sauransu.
ya inji yayi siomay yana da siffa mai kyau da dadi!
Amfani:
1.Small size da kadan sarari
2. Aikin yana da sauƙi kuma mutum ɗaya zai iya sarrafa shi
3. Babban ƙarfin samarwa, ceton lokaci da kuma ceton aiki
4. Yana iya yin fatu masu nau'i daban-daban da dandano daban-daban, kamar kullu mai murabba'i, kullu mai zagaye, fatar ciyawa da sauransu.
Sabis na siyarwa:
Siffar Factor:
1.over 16 shekaru' zane da kuma masana'antu kwarewa.
2.Over 90% na injin mu ana fitar dashi.
3.More fiye da shekaru 16 kwarewa a cikin injin abinci.
Hoton masana'anta: